ஈஸ்டர் தாக்குதல் குற்றவாளிகளுக்கு 2 அல்லது 3 வாரங்களுக்குள் தண்டனை !

0
0

ஈஸ்டர் தாக்குதலில் தொடர்புபட்ட குற்றவாளிகளுக்கு அடுத்த இரண்டு அல்லது மூன்று வாரங்களுக்குள் தண்டனை பெற்றுக்கொடுக்க  அரசாங்கம் நடவடிக்கை எடுக்கும் என்று விவசாய அமைச்சர் மஹிந்தானந்தா அலுத்கமகே தெரிவித்துள்ளார்.

5 ஆம் திகதி நவலப்பிட்டியில் உள்ள ஒரு விழா மண்டபத்தில் நடைபெற்ற இலங்கை பொதுஜன பெரமுன நவலபிட்டி இளைஞர் பேரவையின் கூட்டத்தில் அமைச்சர் மஹிந்தானந்தா அலுத்கமகே இதனைத் தெரிவித்தார்.

மேலும் பேசிய அமைச்சர்.

நாங்கள் ஒன்றாக ஜனாதிபதியை நியமித்தோம், பின்னர் அவரது வேண்டுகோளின் பேரில் அவருக்கு பாராளுமன்றத்தில் 2/3 பெரும்பான்மையை வழங்கினோம். நாட்டு மக்கள் கேட்டதை விட அதிகமான பலத்தை  வழங்கினர். 150 ஆசனம் என்பது  சிறிய விஷயமல்ல.

எங்கள் வெற்றிக்காக இளைஞர்கள் ஒரு பெரிய குழு பணியாற்றியது. கடந்த ஐந்து ஆண்டுகளாக, யு.என்.பி இளைஞர்களுக்கு எந்த வேலையும் வழங்கத் தவறிவிட்டது. ஜனாதிபதியின் வெற்றியின் மூலம், நாட்டு மக்களுக்கு அதிக நம்பிக்கைகள் இருந்தன.

பொதுத் தேர்தலின் போது, ​​கோவிட்டை ஒழிக்க ஜனாதிபதி எடுத்த நடவடிக்கைகள் குறித்து நாட்டு மக்கள் மகிழ்ச்சி அடைந்தனர். உலகின் பிற நாடுகள் எங்களை ஒரு உதாரணமாக எடுத்துக் கொண்டன. மற்ற நாடுகளில் 100 நோயாளிகளை எடுத்துக் கொண்டால், 2.5 பேர் இறந்துவிடுவார்கள், நம் நாட்டில் 0.5 பேர் இறப்பார்கள். எனவே, கோவிட் ஆட்சி செய்த நாடுகளில் நாங்கள் 10 வது இடத்தில் இருக்கிறோம்.

ஏப்ரல் மாதத்திற்குள் அரசாங்கம் கோவிட் தடுப்பூசியைக் கொண்டு வந்து அனைவருக்கும் கொடுக்கும். பின்னர் நாம் மீண்டும் சுற்றுலாத் துறைக்கு செல்லலாம் என அவர் குறிப்பிட்டார்.LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here