இலங்கை

அலி சப்ரி இன்னும் நிதி அமைச்சரா?

தான் தொடர்ந்தும் அமைச்சரவை அமைச்சராக செயற்படுவதாக முன்னாள் அமைச்சர் ஜனாதிபதி சட்டத்தரணி அலி சப்ரி தெரிவித்துள்ளார்.

அத தெரண பிக் ஃபோகஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு உரையாற்றும் போதே அவர் இவ்வாறு தெரிவித்தார்.

முன்னாள் அமைச்சரும் ஜனாதிபதி சட்டத்தரணியுமான அலி சப்ரி மேலும் கருத்து தெரிவிக்கையில்….

கேள்வி: நீங்கள் நிதி அமைச்சராக இல்லாவிட்டாலும் நிதி அமைச்சராக உத்தியோகபூர்வமற்று முறையில் பணியாற்றுகிறீர்களா?

முன்னாள் அமைச்சர் அலி சப்ரி – இல்லை, நாட்டுக்காக அமைச்சரவை அமைச்சராக பணியாற்றுகிறேன். நான் நிதியமைச்சராக இருந்தபோது அவ்வாறு பணியாற்றவில்லை. நான் நீதி அமைச்சில் இருந்தபோது, ​​இவற்றைச் சரிசெய்யுமாறு அமைச்சரவை என்னிடம் கூறியது. அங்கே . ஜி.எல் மற்றும் நானும் அந்த இருவரும் இருந்தோம். இதற்கு நான் பொறுப்பேற்று, என்னுடன் பணிபுரியும் வழக்கறிஞர்கள் குழுவை நியமித்து, RFPயை (IMF தீர்வைக் கோருவதற்குத் தேவையான ஆவணங்கள்) உருவாக்கி, அதைச் செய்தவர்களுடன் கலந்துரையாடினேன். அதற்கு ஆதரவு கிடைக்கவில்லை. ஏனென்று எனக்கு தெரியவில்லை. ஆனால் புதிய ஆளுநர் நேற்று வந்தவுடன் விமான நிலையத்தில் இருந்து நேராக வந்தார். அதை நாம் ஒரு நேர்மறையான கண்ணோட்டத்தில் பார்க்க வேண்டும் என்று நினைக்கிறேன், அவர் இங்கே இருந்தார், அவர் ஓய்வு பெற்றார், அவர் ஆஸ்திரேலியாவில் நன்றாக இருக்கிறார். அவரும் மிகுந்த நம்பிக்கை கொண்டவர். அவரால் அப்படி ரிஸ்க் எடுக்க முடியும் என்றால் இங்கு பார்லிமென்டில் இருப்பவர்களும் தங்கள் இமேஜ் பற்றி யோசிக்காமல் ரிஸ்க் எடுக்க வேண்டும் என்று நினைக்கிறேன்.

Related posts

வழக்கு ஒன்றில் இருந்து பசில் விடுதலை.

farookshareek

19 வயதான இளைஞனை கொரோனா கொன்றது

farookshareek

திருக்கோவில் பொலிஸ் நிலையத்துக்குப் பூட்டு

farookshareek

Leave a Comment